วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม 2566 โรงพยาบาลเชียงกลางขอขอบคุณพ.ต.ท. ปรเมษฐ์ เวียงเก่า ผู้บังคับการกองร้อยตะเวนชายเดนที่ 325
ได้บริจาคผ้าดิบให้แก่ โรงพยาบาลเชียงกลาง
![](/home/images/pagebuilderck/22-12-66.jpg)
วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม 2566 โรงพยาบาลเชียงกลางขอขอบคุณพ.ต.ท. ปรเมษฐ์ เวียงเก่า ผู้บังคับการกองร้อยตะเวนชายเดนที่ 325
ได้บริจาคผ้าดิบให้แก่ โรงพยาบาลเชียงกลาง